| Tên thương hiệu: | yihao |
| Số mẫu: | ym-11818845 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $299.99-399.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | Tùy chỉnh có sẵn |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Xây dựng bằng sắt |
| Bảo hành | Bảo hiểm 3 năm |
| Điện áp đầu vào | 110-260V |
| Nguồn ánh sáng | Công nghệ LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 15 kg |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Màu cơ thể | Kết thúc bằng vàng |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 90 |
| Tùy chỉnh | Các tùy chọn DIY có sẵn |
| Flux ánh sáng | 95 lm/W |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Tên thương hiệu: | yihao |
| Số mẫu: | ym-11818845 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $299.99-399.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | Tùy chỉnh có sẵn |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Xây dựng bằng sắt |
| Bảo hành | Bảo hiểm 3 năm |
| Điện áp đầu vào | 110-260V |
| Nguồn ánh sáng | Công nghệ LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 15 kg |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Màu cơ thể | Kết thúc bằng vàng |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 90 |
| Tùy chỉnh | Các tùy chọn DIY có sẵn |
| Flux ánh sáng | 95 lm/W |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |