| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | 1812 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $699-899 |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Bảo hành | 5 năm |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 25kg |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Cấu trúc sản phẩm | 60 L x 22 W x 60 OAH |
| Kích thước bao bì | 50×50×60cm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 60 Ra |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| góc chùm | 360° |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | 1812 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $699-899 |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Bảo hành | 5 năm |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 25kg |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Cấu trúc sản phẩm | 60 L x 22 W x 60 OAH |
| Kích thước bao bì | 50×50×60cm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 60 Ra |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| góc chùm | 360° |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |