| Tên thương hiệu: | Yihao |
| Số mẫu: | 1811 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $499-699 |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Bảo hành | 5 năm |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 25kg |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Tính năng | Độ cao điều chỉnh |
| Cài đặt | Được gắn |
| Hình dạng | Bầu hình bầu dục, tròn |
| Màu cơ thể | Màu đen, vàng, khác |
| Kích thước đèn | Lớn |
| Thương hiệu điện | Các loại khác |
| Cấu trúc sản phẩm | 60 DIA x 60 OAH |
| Kích thước bao bì | 80*80*60cm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 60 |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| góc chùm | 360° |
| Tên thương hiệu: | Yihao |
| Số mẫu: | 1811 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $499-699 |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Bảo hành | 5 năm |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 25kg |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Tính năng | Độ cao điều chỉnh |
| Cài đặt | Được gắn |
| Hình dạng | Bầu hình bầu dục, tròn |
| Màu cơ thể | Màu đen, vàng, khác |
| Kích thước đèn | Lớn |
| Thương hiệu điện | Các loại khác |
| Cấu trúc sản phẩm | 60 DIA x 60 OAH |
| Kích thước bao bì | 80*80*60cm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 60 |
| Tuổi thọ | 50000 giờ |
| góc chùm | 360° |