| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | 1832 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $799-999 |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 25 kg |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Tính năng | Độ cao điều chỉnh |
| Cài đặt | Được gắn |
| Hình dạng | Bầu hình bầu dục, tròn |
| Cấu trúc sản phẩm | 18" đường kính x 72" OAH |
| Kích thước bao bì | 50 × 50 × 60 cm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 60 |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| góc chùm | 360° |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Hình dạng bóng | Hình hình bầu dục |
| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | 1832 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $799-999 |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 25 kg |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Tính năng | Độ cao điều chỉnh |
| Cài đặt | Được gắn |
| Hình dạng | Bầu hình bầu dục, tròn |
| Cấu trúc sản phẩm | 18" đường kính x 72" OAH |
| Kích thước bao bì | 50 × 50 × 60 cm |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 60 |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| góc chùm | 360° |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Hình dạng bóng | Hình hình bầu dục |