| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $689-781 |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Bảo hành | 5 năm |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Trọng lượng sản phẩm | 25kg |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài cam kết thiết kế, sản xuất và buôn bán các sản phẩm chiếu sáng.công ty tự hào có một số dây chuyền sản xuất hiện đại, với khả năng mạnh mẽ; công ty có sức mạnh kỹ thuật mạnh mẽ, với các kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm, các nhà thiết kế phát triển sản phẩm;Chúng tôi có một đội ngũ tiếp thị tuyệt vời và một mạng lưới dịch vụ nước ngoài tương đối hoàn chỉnh (ví dụ:, chúng tôi có trung tâm kho hàng hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ), dựa trên đó chúng tôi có thể cung cấp các giải pháp một cửa (bao gồm thiết kế, sản xuất,logistics, sau bán hàng, vv) cho các doanh nghiệp như bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới nhắm vào khách hàng OEM và ODM.
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $689-781 |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Bảo hành | 5 năm |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Trọng lượng sản phẩm | 25kg |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài cam kết thiết kế, sản xuất và buôn bán các sản phẩm chiếu sáng.công ty tự hào có một số dây chuyền sản xuất hiện đại, với khả năng mạnh mẽ; công ty có sức mạnh kỹ thuật mạnh mẽ, với các kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm, các nhà thiết kế phát triển sản phẩm;Chúng tôi có một đội ngũ tiếp thị tuyệt vời và một mạng lưới dịch vụ nước ngoài tương đối hoàn chỉnh (ví dụ:, chúng tôi có trung tâm kho hàng hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ), dựa trên đó chúng tôi có thể cung cấp các giải pháp một cửa (bao gồm thiết kế, sản xuất,logistics, sau bán hàng, vv) cho các doanh nghiệp như bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới nhắm vào khách hàng OEM và ODM.