| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-12871709 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥1,375.46-2,063.22 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Vật liệu bóng | Vải |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Cơ sở bóng đèn | E27, E26, E12, E14 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Cung cấp điện | Các loại khác |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| DIY | Vâng. |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 85 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 900 lm |
| Kích thước đèn | Trung tâm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Trọng lượng sản phẩm | 4 kg |
| Loại | Đèn bàn trang trí |
| Chứng nhận | CE, UL |
| Tính năng | Dễ dàng |
| Vật liệu | Đồng |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-12871709 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥1,375.46-2,063.22 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Vật liệu bóng | Vải |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Cơ sở bóng đèn | E27, E26, E12, E14 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Cung cấp điện | Các loại khác |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| DIY | Vâng. |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 85 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 900 lm |
| Kích thước đèn | Trung tâm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Trọng lượng sản phẩm | 4 kg |
| Loại | Đèn bàn trang trí |
| Chứng nhận | CE, UL |
| Tính năng | Dễ dàng |
| Vật liệu | Đồng |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |