| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-12811746 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥1,100.35-1,375.46 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Vật liệu bóng | Vải |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Cơ sở bóng đèn | E26 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Cung cấp điện | Các loại khác |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Số mẫu | YH-12811746 |
| Tên thương hiệu | YH |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Quảng Đông |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| DIY | Vâng. |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 85 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 900 lm |
| Kích thước đèn | Trung tâm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Trọng lượng sản phẩm | 4 kg |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài cam kết thiết kế, sản xuất và buôn bán các sản phẩm chiếu sáng.công ty tự hào có các dây chuyền sản xuất hiện đại với năng lực sản xuất mạnh mẽ.
Chúng tôi có kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm, các nhà thiết kế phát triển sản phẩm, và một nhóm tiếp thị tuyệt vời.Với một mạng lưới dịch vụ nước ngoài hoàn chỉnh bao gồm trung tâm kho hàng hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ, chúng tôi cung cấp các giải pháp một cửa cho khách hàng OEM và ODM.
Dịch vụ của chúng tôi bao gồm thiết kế, sản xuất, hậu cần và hỗ trợ sau bán hàng cho các doanh nghiệp bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới.
| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-12811746 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥1,100.35-1,375.46 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Vật liệu bóng | Vải |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Cơ sở bóng đèn | E26 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Cung cấp điện | Các loại khác |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Số mẫu | YH-12811746 |
| Tên thương hiệu | YH |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Quảng Đông |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| DIY | Vâng. |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 85 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 900 lm |
| Kích thước đèn | Trung tâm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Trọng lượng sản phẩm | 4 kg |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài cam kết thiết kế, sản xuất và buôn bán các sản phẩm chiếu sáng.công ty tự hào có các dây chuyền sản xuất hiện đại với năng lực sản xuất mạnh mẽ.
Chúng tôi có kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm, các nhà thiết kế phát triển sản phẩm, và một nhóm tiếp thị tuyệt vời.Với một mạng lưới dịch vụ nước ngoài hoàn chỉnh bao gồm trung tâm kho hàng hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ, chúng tôi cung cấp các giải pháp một cửa cho khách hàng OEM và ODM.
Dịch vụ của chúng tôi bao gồm thiết kế, sản xuất, hậu cần và hỗ trợ sau bán hàng cho các doanh nghiệp bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới.