| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-12871843 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R$1,057.04-1,585.58 |
| Nhiệt độ màu | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Vật liệu bóng | Vải |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Khả năng tương thích của bóng đèn | E27, E26, E12, E14 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Cung cấp điện | Các loại khác |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Tùy chỉnh | Có (DIY) |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Khả năng chiếu sáng | 85 lm/w |
| Flux ánh sáng | 900 lm |
| Kích thước đèn | Trung tâm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 PCS |
| Màu sáng | Ánh sáng trắng ấm áp |
| Bao bì | Bơm + Thẻ |
| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-12871843 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | R$1,057.04-1,585.58 |
| Nhiệt độ màu | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Vật liệu bóng | Vải |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Khả năng tương thích của bóng đèn | E27, E26, E12, E14 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Cung cấp điện | Các loại khác |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Tùy chỉnh | Có (DIY) |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Khả năng chiếu sáng | 85 lm/w |
| Flux ánh sáng | 900 lm |
| Kích thước đèn | Trung tâm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Số lượng đặt hàng tối thiểu | 1 PCS |
| Màu sáng | Ánh sáng trắng ấm áp |
| Bao bì | Bơm + Thẻ |