| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-11151207 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99.99-169.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Vật liệu bóng | Kim loại |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Cơ sở bóng đèn | E26 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Cung cấp điện | Các loại khác |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Số mẫu | YH-11151207 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 85 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 900 lm |
| Kích thước đèn | Trung tâm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Thời gian làm việc | 30,000 giờ |
| Màu sáng | Ánh sáng trắng ấm áp |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài cam kết thiết kế, sản xuất và buôn bán các sản phẩm chiếu sáng.công ty tự hào có các dây chuyền sản xuất hiện đại với năng lực sản xuất mạnh mẽ.
Chúng tôi duy trì khả năng kỹ thuật mạnh mẽ với các kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm và các nhà thiết kế phát triển sản phẩm.Đội ngũ tiếp thị tuyệt vời của chúng tôi và mạng lưới dịch vụ nước ngoài toàn diện (bao gồm trung tâm lưu trữ hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ) cho phép chúng tôi cung cấp các giải pháp một cửa cho khách hàng OEM và ODM.
Dịch vụ của chúng tôi bao gồm thiết kế, sản xuất, hậu cần và hỗ trợ sau bán hàng cho các doanh nghiệp tham gia bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới.
| Tên thương hiệu: | YH |
| Số mẫu: | YH-11151207 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $99.99-169.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Vật liệu bóng | Kim loại |
| Hình dạng bóng | Vòng |
| Cơ sở bóng đèn | E26 |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Cung cấp điện | Các loại khác |
| Hỗ trợ Dimmer | Vâng. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Số mẫu | YH-11151207 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 85 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 900 lm |
| Kích thước đèn | Trung tâm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Thời gian làm việc | 30,000 giờ |
| Màu sáng | Ánh sáng trắng ấm áp |
Yihao Lightinglà một doanh nghiệp thương mại nước ngoài cam kết thiết kế, sản xuất và buôn bán các sản phẩm chiếu sáng.công ty tự hào có các dây chuyền sản xuất hiện đại với năng lực sản xuất mạnh mẽ.
Chúng tôi duy trì khả năng kỹ thuật mạnh mẽ với các kỹ sư phần mềm và phần cứng có kinh nghiệm và các nhà thiết kế phát triển sản phẩm.Đội ngũ tiếp thị tuyệt vời của chúng tôi và mạng lưới dịch vụ nước ngoài toàn diện (bao gồm trung tâm lưu trữ hậu cần và trung tâm dịch vụ sau bán hàng ở Dusseldorf, Đức và Pleasanton, Hoa Kỳ) cho phép chúng tôi cung cấp các giải pháp một cửa cho khách hàng OEM và ODM.
Dịch vụ của chúng tôi bao gồm thiết kế, sản xuất, hậu cần và hỗ trợ sau bán hàng cho các doanh nghiệp tham gia bán buôn, bán lẻ và phát triển sản phẩm mới.