| Tên thương hiệu: | yihaowo |
| Số mẫu: | yh-f-1842 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $399.99-499.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Hình dạng bóng | Thuế |
| Phong cách thiết kế | Nhà nông |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Hỗ trợ tự làm | Vâng. |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 115 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 1500 lm |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết lập dự án |
| Trọng lượng sản phẩm | 10 kg |
| Hỗ trợ Dimmer | Không. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Thời gian làm việc | 50,000 giờ |
| Bao bì | Bơm + Thẻ |
| Tên thương hiệu: | yihaowo |
| Số mẫu: | yh-f-1842 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $399.99-499.99 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu thân đèn | Đồng |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Hình dạng bóng | Thuế |
| Phong cách thiết kế | Nhà nông |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 80 |
| Hỗ trợ tự làm | Vâng. |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Hiệu quả chiếu sáng của đèn | 115 lm/w |
| Đèn Flux ánh sáng | 1500 lm |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết lập dự án |
| Trọng lượng sản phẩm | 10 kg |
| Hỗ trợ Dimmer | Không. |
| Bảo hành | 3 năm |
| Ứng dụng | Phòng khách |
| Thời gian làm việc | 50,000 giờ |
| Bao bì | Bơm + Thẻ |