| Số mẫu: | YH-7221500 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $199-299 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Trắng ấm dịu), 3500K (Trắng ấm), 5000K (Ánh sáng ban ngày), 6000K (Cảnh báo ánh sáng ban ngày), 4100K (Trắng trung tính) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển công tắc |
| Chất liệu thân đèn | Thau |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Ứng dụng | Khách sạn |
| Chất liệu bóng râm | Vải vóc |
| Loại cơ sở | E10, E11, E14, E17 |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | 80 |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Hiệu suất phát sáng của đèn | 75 lm/w |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Trọng lượng sản phẩm | 15 kg |
| Bảo hành | 3 năm |
| Số mẫu: | YH-7221500 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $199-299 |
| Nhiệt độ màu (CCT) | 2700K (Trắng ấm dịu), 3500K (Trắng ấm), 5000K (Ánh sáng ban ngày), 6000K (Cảnh báo ánh sáng ban ngày), 4100K (Trắng trung tính) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển công tắc |
| Chất liệu thân đèn | Thau |
| Nguồn sáng | DẪN ĐẾN |
| Nơi xuất xứ | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Ứng dụng | Khách sạn |
| Chất liệu bóng râm | Vải vóc |
| Loại cơ sở | E10, E11, E14, E17 |
| Chỉ số hoàn màu (Ra) | 80 |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Hiệu suất phát sáng của đèn | 75 lm/w |
| Tuổi thọ | 30.000 giờ |
| Trọng lượng sản phẩm | 15 kg |
| Bảo hành | 3 năm |