| Tên thương hiệu: | Yihao |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $286-299 |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Bảo hành | 5 năm |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 25kg |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Đặc điểm chính | Độ cao điều chỉnh |
| Cài đặt | Đặt trên sàn |
| Hình dạng | Bầu hình bầu dục, tròn |
| Số mẫu | 1830 |
| Màu cơ thể | Màu đen, vàng, khác |
| Cấu trúc sản phẩm | 10 ngày x 60 giờ |
| Kích thước bao bì | 120*50*60cm |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 60 |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| góc chùm | 360° |
| Tên thương hiệu: | Yihao |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | $286-299 |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Bảo hành | 5 năm |
| Hỗ trợ mờ hơn | Vâng. |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 25kg |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Đặc điểm chính | Độ cao điều chỉnh |
| Cài đặt | Đặt trên sàn |
| Hình dạng | Bầu hình bầu dục, tròn |
| Số mẫu | 1830 |
| Màu cơ thể | Màu đen, vàng, khác |
| Cấu trúc sản phẩm | 10 ngày x 60 giờ |
| Kích thước bao bì | 120*50*60cm |
| Cơ sở bóng đèn | E12 |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 60 |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| góc chùm | 360° |