| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | YM008 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥686.01-895.05 |
| Nhiệt độ màu | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Sắt |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 6.6 kg |
| góc chùm | 180° |
| Màu cơ thể | Vàng |
| Đèn Flux ánh sáng | 80 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |
| Tên thương hiệu: | YIHAOWO |
| Số mẫu: | YM008 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥686.01-895.05 |
| Nhiệt độ màu | 2700K (Màu trắng mềm ấm) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Sắt |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 6.6 kg |
| góc chùm | 180° |
| Màu cơ thể | Vàng |
| Đèn Flux ánh sáng | 80 lm |
| Tuổi thọ | 30,000 giờ |