| Tên thương hiệu: | Yihaowo |
| Số mẫu: | DEP-T210 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥1,848.29-2,062.09 |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | 80-240V |
| Trọng lượng sản phẩm | 35kg |
| Vật liệu bóng | Kim loại |
| Số mẫu | DEP-T210 |
| Tên thương hiệu | Yihaowo |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Quảng Đông |
| Ứng dụng | Văn phòng nội bộ, phòng khách |
| góc chùm | 360° |
| Màu cơ thể | Vàng, Đen |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 95 |
| DIY | Vâng. |
| Cài đặt | Được gắn |
| Đèn Flux ánh sáng | 100 lm |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch, vẽ và thiết kế ánh sáng, thiết kế chiếu sáng dự án, lắp đặt dự án |
| Thương hiệu điện | Sản xuất tại nhà |
| Cấu trúc sản phẩm | Chiều kính 60/80/100*20cm |
| Tên thương hiệu: | Yihaowo |
| Số mẫu: | DEP-T210 |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥1,848.29-2,062.09 |
| Thông số kỹ thuật | Chi tiết |
|---|---|
| Nhiệt độ màu (CCT) | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Nhôm |
| Bảo hành | 3 năm |
| Điện áp đầu vào | 80-240V |
| Trọng lượng sản phẩm | 35kg |
| Vật liệu bóng | Kim loại |
| Số mẫu | DEP-T210 |
| Tên thương hiệu | Yihaowo |
| Địa điểm xuất xứ | Trung Quốc, Quảng Đông |
| Ứng dụng | Văn phòng nội bộ, phòng khách |
| góc chùm | 360° |
| Màu cơ thể | Vàng, Đen |
| Chỉ số hiển thị màu sắc (Ra) | 95 |
| DIY | Vâng. |
| Cài đặt | Được gắn |
| Đèn Flux ánh sáng | 100 lm |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Dịch vụ giải pháp chiếu sáng | Thiết kế ánh sáng và mạch, vẽ và thiết kế ánh sáng, thiết kế chiếu sáng dự án, lắp đặt dự án |
| Thương hiệu điện | Sản xuất tại nhà |
| Cấu trúc sản phẩm | Chiều kính 60/80/100*20cm |