| Tên thương hiệu: | Yihao |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥682.70-6,896.54 |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 25kg |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Màu cơ thể | Vàng |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 80 |
| Hỗ trợ tự làm | Vâng. |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Tài liệu chính | Đồng + thủy tinh |
| Phong cách | Sự sang trọng đơn giản hiện đại |
| Chứng nhận | RoHS |
| Tên thương hiệu: | Yihao |
| MOQ: | 1 |
| giá bán: | CN¥682.70-6,896.54 |
| Nhiệt độ màu | 3500K (màu trắng ấm áp) |
| Chế độ điều khiển | Điều khiển chuyển đổi |
| Vật liệu cơ thể | Đồng |
| Điện áp đầu vào | AC 85-265V |
| Nguồn ánh sáng | Đèn LED |
| Trọng lượng sản phẩm | 25kg |
| Vật liệu bóng | Thạch tinh |
| Màu cơ thể | Vàng |
| Chỉ số hiển thị màu sắc | 80 |
| Hỗ trợ tự làm | Vâng. |
| Tuổi thọ | 50,000 giờ |
| Tài liệu chính | Đồng + thủy tinh |
| Phong cách | Sự sang trọng đơn giản hiện đại |
| Chứng nhận | RoHS |